คนอินทรชิต6

คนอินทรชิต6

ผู้เยี่ยมชม

sathit_2550@hotmail.com

ถนนชำรุด ซอยอินทรชิต6 ม.2 เมื่อไรจะได้ทำคับ (646 อ่าน)

13 มี.ค. 2557 23:03

ในซอยอินทรชิต6 ม.2 ยังคงเหลือส่วนที่ชำรุดอีกประมาณไม่เกิน50 เมตร เมื่อไหร่จะได้ทำครับ ได้ยินแต่ปีหน้า ปีหน้า จนชินแล้ว คนแก่ เด็กเล็ก จะเป็นหอบหืดกันหมดแล้วเพราะฝุ่นเยอะ บ้านช่องเปิดบ้านไม่ได้ ฝุ่นเข้าบ้าน ขอให้สมฐานะการเป็นเทศบาลเมืองหน่อยนะครับ ถนนเทศบาลเมืองไม่ใช่แบบนี้ ท่านนายกฯ ขอบคุณคับ

113.53.150.94

คนอินทรชิต6

คนอินทรชิต6

ผู้เยี่ยมชม

sathit_2550@hotmail.com

งานบริการและเผยแพร่ข้อมูลข่าวสาร

งานบริการและเผยแพร่ข้อมูลข่าวสาร

ผู้เยี่ยมชม

tida_ry@hotmail.com

14 มี.ค. 2557 09:35 #1

เรียน ผู้ตั้งกระทู้
งานบริการและเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารได้เสนอข้อร้องเรียนแก่ผู้บริหาร และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเพื่อดำเนินการแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ

113.53.147.111

ผู้เยี่ยมชม

tida_ry@hotmail.com

ขอความเมตตา

ขอความเมตตา

ผู้เยี่ยมชม

j-janfit12@hotmail.com

25 มี.ค. 2557 22:13 #2

[size=150%]ท่านนายกเทศบาล..... เรื่องไปถึงไหนแล้วครับ หรือ แค่รับทราบ แต่ไม่มีการดำเนินการ ไม่มีความเคลื่อนไหวใดๆเลย ชาวบ้านรอมาตั้งแต่เป็น อบต. จนเป็นเทศบาล กับส่วนถนนที่ชำรุด เพียงแค่ไม่ถึง 50 เมตร จนป่านี้ยังไม่มีการเหลียวแลจากท่านเลยคับ ท่านให้คำตอบกับชาวบ้านได้มั้ยครับ ว่าเมื่อไหร่ท่านจะให้เจ้าหน้าที่มาปรับปรุง ซ่อมแซมถนนครับ ทุกคนเบื่อคำว่า ปีหน้า ปีหน้า ที่เป็นแค่ลมปากแล้วครับ.... ขอบคุณครับ และ หวังว่าท่านจะมีคำตอบให้กับประชาชนอีกหลายครอบครัวที่เดือดร้อนนะครับ [/size]

113.53.146.127

ขอความเมตตา

ขอความเมตตา

ผู้เยี่ยมชม

คนสะเตงนอก

คนสะเตงนอก

ผู้เยี่ยมชม

10 มิ.ย. 2557 11:00 #3

เอาเงินไปสร้างอาคารสำนักงานเอง หมดแล้วน่าว่า
ห่วยแตก ถนนแค่นี้ยังเงียบ เงียบนานเกินไป ไม่มีคำตอบให้ชาวบ้านแบบนี้
หรือจะให้ชาวบ้านพึ่งพาสื่อคะ เกษมสันต์หายหัวไปไหน ขอคำตอบด้วย

113.53.134.129

คนสะเตงนอก

คนสะเตงนอก

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image