Electric

Electric

ผู้เยี่ยมชม

stadamovie@hotmail.com

กราบเรียน เจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง (506 อ่าน)

10 พ.ค. 2558 14:52

เจ้าหน้าที่ ช่วยทำงานด้วยครับ
จากห้องร้องเรียนเงียบมาก
ถามอะไรก้ไม่ตอบ แก้ไขได้ไม่ได้ก้ไม่ตอบ
นายกจะเห็นมั้ย ถ้าเหนก้ช่วยให้เจ้าหน้าที่ทำงานหน่อยน่ะ
จะยังไงๆก้ช่วยอธิบายหน่อย ร้องเรียนมาเงียบกริป

ถ้าเจ้าหน้าที่ไม่ว่างนั้นขอเบอร์นายกเลยได้มั้ย โทรลองเรียนโดยตรงเลย
ใครมี โพสไว้น่ะ

113.53.157.15

Electric

Electric

ผู้เยี่ยมชม

stadamovie@hotmail.com

admin

admin

ผู้เยี่ยมชม

tida_ry@hotmail.com

11 พ.ค. 2558 12:14 #1

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยนะค่ะ ขอทราบเรื่องที่ท่านร้องเรียนได้มั๊ยค่ะ จะได้ดำเนินการติดตามเรื่องให้ค่ะ

113.53.128.118

admin

admin

ผู้เยี่ยมชม

tida_ry@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image