ลุงดำ

ลุงดำ

ผู้เยี่ยมชม

kkkkk@gmail.com

ขอทราบว่า ไม่มีบริการจัดเก็บขยะแล้วใช่มั่ย (511 อ่าน)

6 ต.ค. 2564 12:20

1 สัปดาห์ที่ผ่านมา หมู่ 9 หมู่ 10 ทำไมไม่มาจัดเก็บขยะครับ หรือว่าเลิกเก็บแล้ว หากมีปัญหา ควรแจ้งประชาสัมพันธ์ให้ชาวบ้านทราบ ไม่ใช่เงียบแล้วปล่อยให้เค้ามีขยะกองหน้าบ้าน

118.174.159.221

ลุงดำ

ลุงดำ

ผู้เยี่ยมชม

kkkkk@gmail.com

ผู้ดูแลระบบ

ผู้ดูแลระบบ

ผู้เยี่ยมชม

satengnok58@gmail.com

7 ต.ค. 2564 10:08 #1

เรียนผู้ตั้งกระทู้ (ลุงดำ)

ทางแอดมิน ได้รับเรื่องร้องเรียนแล้ว ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนเสนอฝ่ายที่เกี่ยวข้อง เพื่อแก้ไขปัญหาต่อไป
ขอขอบคุณคับ

113.53.86.38

ผู้ดูแลระบบ

ผู้ดูแลระบบ

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแลระบบ

ผู้ดูแลระบบ

ผู้เยี่ยมชม

15 ต.ค. 2564 10:40 #2

เรียนผู้ตั้งกระทู้ (ลุงดำ)

หมู่ 9 หมู่ 10 ทำไมไม่มาจัดเก็บขยะครับ

รบกวนแจ้งพิกัด ซอย ด้วยครับ

125.24.50.196

ผู้ดูแลระบบ

ผู้ดูแลระบบ

ผู้เยี่ยมชม

นิรนาม

นิรนาม

ผู้เยี่ยมชม

werewolfza42@gmail.com

28 มี.ค. 2565 08:53 #3

สวัสดีท่านทั้งหลายที่มีหน้าที่ดูแลทุกข์สุข ของพี่น้องประชาชน พื้นที่ในการดูแลของท่าน เนื่องด้วย ซอย อาจารย์ไพลิน (ข้าง รร 999)

สุดซอย เวลาฝนตก หรือ เวลาบ้านไหนหลังไหนใช้น้ำน้ำก็จะไหลลงพื้น และน้ำจะท่วมขังอยู่ตลอดเวลา ทำให้เพื่อนบ้านบ้างหลังอาจไม่พอใจ และบวกกับสภาพพื้นถนนทางเข้าซอย เป็นดิน และหลุม เวลาฝนตกจะมีน้ำขังเป็นประจำ ไม่ทราบว่าปัญหาเล่านี้สามารถไปร้องเรียนให้แก้ไข้ปัญหาได้ที่ไหนบ้างครับ นอกจากแจ้ง เทสบาลสะเตงนอก หวังว่าลูกบ้านจะได้รับการแก้ปัญหาในเร็ววันนะครับ

ขอบคุณผู้ใหญ่ที่รับเรื่อง ขอบคุณครับ

1.20.233.101

นิรนาม

นิรนาม

ผู้เยี่ยมชม

werewolfza42@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image